เป็นรายการที่อยู่คู่คนไทยมานานถึง13ปีแล้ว สำหรับรายการ “Take Me Out Thailand” วันนี้รายการได้มีการปรับรูปแบบใหม่โดยมีคุณแม่ มาช่วยเลือกด้วย มีการตั้งชื่อว่า “Take Me Out Thailand คุณแม่ขอเลือก”
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/wwewweeweweweeee.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/qqwnwqnnwqnwnwq.jpg)
โดยประเดิมเทปแรกด้วยดาราซุปตาร์สาวชื่อดัง เจนี่ อัลภาชน์ ณ ป้อมเพชร ขึ้นเเท่นเป็นกูรูสเเกนหนุ่มให้สาวโสดในรายการ และต้องบอกเลยว่าการปรับโฉมในครั้งนี้น่าดูไม่ใช่น้อยเลยทีเดียว
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/942400.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/942401.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/942402.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/aaqqwwqwqwqee.jpg)
![](https://gossipthai.land/wp-content/uploads/2024/02/lisa.jpeg)