โดยคุณ ยุ้ยจีรนันท์ ได้ออกมาโพสต์ภาพรับรถป้ายแดงพร้อมกับระบุข้อความเอาไว้ว่า วันนี้วันดี…มารับสมาชิกใหม่กลับบ้าน🙏🏻พ่อกับแม่เตรียมตัวพาลูกสาวและครอบครัว เที่ยวกันแบบยาวววๆไปเล๊ยยย🥳👶🏼🥰♥️🎉
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/Screenshot_4-13.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/yui_chiranan_1708755161_3309600626755713035_15506579.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/yui_chiranan_1708755161_3309600626763953203_15506579.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/yui_chiranan_1708755161_3309600626772484748_15506579.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/yui_chiranan_1708755161_3309600626772524324_15506579.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/yui_chiranan_1708755161_3309600626797589849_15506579.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/yui_chiranan_1708755161_3309600626805877132_15506579.jpg)
![](https://gossipthai.land/wp-content/uploads/2024/02/lisa.jpeg)
โดยคุณ ยุ้ยจีรนันท์ ได้ออกมาโพสต์ภาพรับรถป้ายแดงพร้อมกับระบุข้อความเอาไว้ว่า วันนี้วันดี…มารับสมาชิกใหม่กลับบ้าน🙏🏻พ่อกับแม่เตรียมตัวพาลูกสาวและครอบครัว เที่ยวกันแบบยาวววๆไปเล๊ยยย🥳👶🏼🥰♥️🎉