ก่อนหน้านี้ทางด้าน น้ำตาล แสงทอง น้องสาวลูกพี่ลูกน้องของ บิ๊ก ธิติวุฒิ ได้ออกมาประกาศออกจากแสงทองฟินแลนด์ ระบุว่า
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/Screenshot_427.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/305267474_190642550010837_7171165234628468462_n-1.jpg)
หนูน้องน้ำตาล น้องผู้ใหญ่บ้านฟินแลนด์พ้นสภาพการเป็นบุคลากรแสงทองฟินแลนด์ ขอโทษพ่อๆแม่ๆเอฟซีทุกคน ชีวิตทุกคนต้องเดินหน้า ขอออกมาอยู่จุดที่สบายใจและไม่อึดอัด เรื่องนี้หนูได้คุยกับพี่แพรวและปรึกษาพี่บิ๊กแล้วค่ะ ตัดสินใจดีแล้ว ขอโทษที่ทำให้ทุกคนผิดหวัง ยังรักและคิดถึงทีมงานทุกคน ดีใจที่ครั้งนึงได้เป็นส่วนหนึ่งในวงแสงทองฟินแลนด์ ยังเคารพพี่แพรวพราวเสมอเหมือนเดิมทุกอย่าง ขอบคุณค่ะ
❤️ หนูมาด้วยกัน ก็กลับด้วยกันค่ะ
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/277351528_159077379834021_6558651549598927795_n-1.jpg)
ล่าสุดในวันนี้ น้ำตาล หวานน้อย ได้ออกมาโพสต์รูปคู่กับ บิ๊ก ธิติวุฒิ พร้อมกับระบุข้อความว่า รักพี่นะ.😊❤️ ท่ามกลางคอมเมนต์จากแฟนๆที่เข้ามาให้กำลังใจทั้งสองคนเพียบเลยทีเดียวค่า
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/428642190_417957077279382_8711254149021494559_n-1.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/Screenshot_426.jpg)
![](https://gossipthai.land/wp-content/uploads/2024/02/lisa.jpeg)