บอกเลยว่าล่าสุดทำเอาแฟนคลับหลายคนถึงกับใจชื้นหลังจากที่ แพรวพราวแสงทอง ได้ออกมาโพสต์รูปคู่กับ บิ๊ก ธิติวุฒิ กลับมาเป็นครอบครัวเดียวกันเหมือนเดิมแล้วแต่ต้องใช้เวลาปรับจูน
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/250736286_4819423244763605_4061470073543456475_n.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/prawprow_praw_1623775477_2596739372534644261_4173702979.jpg)
โดยเจ้าตัวได้ระบุข้อความว่า ตอนนี้ต่างคนต่างใจเย็นลงมากแล้ว คุยกันแล้ว ตอนนี้เราเป็นแม่และพ่อให้ลูก และยังอยู่ด้วยกันเป็นครอบครัวได้เหมือนเดิม แต่ทุกอย่างมันต้องใช้เวลาปรับจูนเข้าหากัน ขอเวลาให้เราได้ทบทวนอะไรหลายๆอย่างนะคะ ขอบคุณทุกคนที่คอยเป็นห่วง กำลังใจที่ดี
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/Screenshot_449.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/424952994_7359504987441007_5957560454799376081_n.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/424922121_7359504657441040_2142212822630776554_n.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/424976999_7359504570774382_7071935056352552377_n.jpg)
![](https://gossipthai.land/wp-content/uploads/2024/02/lisa.jpeg)